Skoða: A-Ö-A

Alda Arnardóttir

leiklistarkennari

Andri Þór Kristjánsson

umsjónarkennari í 8. A og stærðfræðikennari

Anna Björg Björnsdóttir

íþróttakennari

Areta Auzina

skólaliði í Vík

Árni Guðmundsson

íþróttakennari

Árný Elsa Lemacks

umsjónarkennari 5. ÁE í Vík

Árný Inga Pálsdóttir

skólastjóri

Árný Valgerður Ingólfsdóttir

stuðningsfulltrúi í Vík

Ásdís Hallgrímssdóttir

sérkennari í Korpu

Ásgeir Eyþórsson

umsjón með skólasöfnum Kelduskóla og kennari í utm

Áshildur Sveinsdóttir

myndlistarkennari og umsjónarkennari 4.-5. bekkjar í Korpu

Áslaug Helga Ingvarsdóttir

sérkennari í Vík

Ásta Karen Rafnsdóttir

aðstoðarskólastjóri og staðgengill skólastjóra

Berglind Björk Halldórsdóttir

umsjónarkennari 4. BBH í Vík

Berglind Waage

umsjónarkennari 6. bekkjar í Korpu

Bergrós Arna Jóhannesdóttir

íþróttakennari

Birna Guðmundsdóttir

stuðningsfulltrúi í Vík

Bjarki Þór Jóhannesson

deildarstjóri og kennari í UTM og umsjón með vefsíðu skólans

Björg Hrund Sigurbjörnsdóttir

umsjónarkennari 1. BS í Vík

Björg Sigrún Ólafsdóttir

ritari í Vík og Korpu og öryggistrúnaðarmaður

Brynja Sigurðardóttir

umsjónarkennari í 3. EB í Vík

Dagný Jónsdóttir

dönskukennari í Vík

Elín Heiðmundsdóttir

húsvörður Kelduskóla og öryggisvörður

Elva Björk Gísladóttir

umsjónarkennari 3. EB í Vík

Ester Helga Líneyjardóttir

aðstoðarskólastjóri

Eva Vilhjálmsdóttir

umsjónarkennari 9.EV og heimilisfræðikennari í Vík

Fiona Elizabeth Oliver

umsjónarkennari 9.FE og enskukennari í Vík

Fjóla Karlsdóttir

samfélagsfræðikennari í Vík

Guðrún Lára Baldursdóttir

smíðakennari

Gunnar Þorri Þorleifsson

íslenskukennari í Vík

Gyða Gunnarsdóttir

umsjónarkennari í 6. GG í Vík

Hafdís Halldórsdóttir

stærðfræðikennari í Vík

Halldór Ólafsson

matreiðslumaður í Korpu

Heiður Rós Geirsdóttir

umsjónarkennari 2.HK í Vík

Helen Sif Halldórsdóttir

skólaliði í Korpu

Hjördís Unnur Björnsdóttir

umsjónarkennari í 7.HK Vík

Hrefna Björk Arnardóttir

stuðningsfulltrúi í Korpu

Inga Óskarsdóttir

kennari í 4.-5. bekk Korpu og 5. ÁE Vík

Ingunn Margrét Óskarsdóttir

kennari í Vík

Inita Kaimina

skólaliði í Korpu

Jóhanna Þorvaldsdóttir

umsjónarkennari 1.-3. bekkjar í Korpu.

Kristín Halla Þórisdóttir

verkefnastjóri í Vík

Kristine Pukite

skólaliði í Vík

Kristrún María Heiðberg

umsjónarkennari 2.HK í Vík

Líney Björg Sigurðardóttir

náms- og starfsráðgjafi

María Haraldsdóttir

sérkennari í Vík

María Pálsdóttir

náttúrufræðikennari í Vík

Marta Gunnarsdóttir

umsjónarkennari 1.-3. bekkjar í Korpu

Ragna Sverrisdóttir

umsjónarkennari í 7.HR í Vík

Sif Ólafsdóttir

umsjónarkennari í 1. BS Vík

Sigrún Þórarinsdóttir

sérkennari í Vík

Stefán Arnar Gunnarsson

umsjónarkennari 10.S og dönskukennari í Vík

Svanur Bjarki Úlfarsson

tónmenntakennari í Korpu og Vík

Theodór Sveinjónsson

yfirmaður mötuneytis í Vík

Thi Thanh Huyen Nguyen

skólaliði í Vík

Tuyet Thi La

skólaliði í Vík

Vilma Björk Ágústsdóttir

myndlistarkennari í Vík

Þórdís Guðmundsdóttir

heimilisfræðikennari í Korpu

Þórunn Marsibil Eggertsdóttir

textílkennari í Korpu og Vík

Þuríður Jóna Ágústsdóttir

umsjónarkennari 7. bekkjar í Korpu